નવાઝુદ્દીન સિદ્દીકીએ મુંબઈમાં ખરીદ્યો આ આલીશાન બંગલો, બંગલાનું જે નામ રાખ્યું તે જાણીને તમે પણ ભાવુક થઇ જશો

Entertaintment

મુંબઈ એ લોકો માટે સપનાનું શહેર છે. દેશભરમાંથી લોકો પોતાની આંખોમાં સપના લઈને અહીં પહોંચે છે. આ શહેરને સપનાનું શહેર કહેવામાં આવે છે. કારણ કે અહીં કોનું ભાગ્ય ક્યારે બદલાય છે અને કોના સપના ક્યારે પૂરા થશે તે કહેવું અશક્ય છે. જો કે કેટલાક લોકોને જીવનમાં સપના પુરા કરવા માટે ઘણો સંઘર્ષ કરવો પડે છે. પરંતુ તેમના સપના પૂરા થતા નથી.

બોલિવૂડમાં ઘણા કલાકારો સુપર હીરો તરીકે જાણીતા છે. તેમાંથી એક અભિનેતા નવાઝુદ્દીન સિદ્દીકી છે. નવાઝુદ્દીન સિદ્દીકીએ મુંબઈને પોતાનો ડ્રીમ પેલેસ બનાવી લીધો છે. નવાઝે બંગલાનું નામ તેના સ્વર્ગસ્થ પિતાના નામ પર નવાબ રાખ્યું છે. નવાઝુદીનના આ બંગલાની સોશિયલ મીડિયામાં ખુબ ચર્ચા થઇ રહી છે.

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર આ બંગલાને રિનોવેટ કરવામાં ત્રણ વર્ષનો સમય લાગ્યો હતો. આ બંગલો ઉત્તર પ્રદેશના બુઢાનામાં નવાઝના ઘર જેવો જ બનાવવામાં આવ્યો છે. નવાઝે ઘરનું ઇન્ટિરિયર પણ જાતે જ ડિઝાઇન કર્યું છે. નવાઝુદ્દીન એક મુસ્લિમ જમીનદાર પરિવારમાંથી આવે છે. તેમનો જન્મ ઉત્તર પ્રદેશના મુઝફ્ફરનગર જિલ્લામાં થયો હતો. તેને સાત ભાઈ-બહેન છે. અને તે ઘરમાં સૌથી મોટા છે.

નવાઝે પોતાની સફર નેશનલ સ્કૂલ ઓફ ડ્રામા, નવી દિલ્હીથી શરૂ કરી હતી. 1999માં એક્ટિંગ સ્કૂલમાંથી પાસ આઉટ થયા બાદ તે આંખોમાં સપના લઈને મુંબઈ પહોંચી ગયા હતા. લાંબા સમય સુધી તેને માત્ર કેમિયો રોલ જ મળ્યા. તેણે સરફરોશ, શૂલ, જંગલ, મુન્નાભાઈ MBBS જેવી ફિલ્મોમાં કેમિયો રોલ કર્યો હતો. તેણે એક્ટિંગ વર્કશોપ કરીને પોતાનું ગુજરાન ચલાવ્યું.

જ્યારે તેની પાસે ભાડું ચૂકવવાના પૈસા ન હતા ત્યારે તે તેના એનએસડીના એક વરિષ્ઠ સાથે રહેવા લાગ્યો. નવાઝ તેના માટે જાતે ભોજન બનાવતો હતો. નવાઝે 2012માં આવેલી ફિલ્મ ગેંગ્સ ઓફ વાસેપુરમાં પોતાના પાત્રથી લોકોના દિલમાં જગ્યા બનાવી હતી. એ પછી તેણે એક કરતાં વધુ ફિલ્મો આપી. આજે લોકો માટે નવાઝુદ્દીન રોલ મોડેલ છે. તેમના આલીશાન બંગલાની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ખુબ વાયરલ થઇ રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.