જેઠાલાલ ઉર્ફે દિલીપ જોશી છોડી શકે છે શો, શુ બંધ થઈ જશે તમારો ફેવરીટ તારક મહેતા શો

Entertaintment

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શો એ ઘણો જૂનો શો છે. જેને લોકો ઘણા વર્ષોથી પસંદ કરી રહ્યા છે. આ દિવસોમાં તારક મહેતાનો ઉલ્ટા ચશ્મા શો સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી રહ્યો છે. જેના કારણે વર્તમાન સમયમાં દરેક જગ્યાએ તેની ચર્ચા થઈ રહી છે. તમને જણાવી દઈએ કે તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શો છેલ્લા કેટલાક સમયથી ખૂબ જ મુશ્કેલ સમયમાંથી પસાર થઈ રહ્યો છે.

એવું પણ કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ શો ટૂંક સમયમાં બંધ થઈ જશે. આ એટલા માટે છે કારણ કે શોના બે સૌથી મહત્વપૂર્ણ પાત્રો શોને અલવિદા કહી રહ્યા છે અને તેમાંથી એકને પોલીસ દ્વારા થોડા સમય પહેલા ધરપકડ કરવામાં આવેલ. અમે વાત કરી રહ્યા છીએ બબીતાજીનુ પાત્ર ભજવતી મુનમુન દત્તાની.

તેમને પોલીસ થોડા દિવસ પહેલા જ પકડી લાવી હતી. બીજી તરફ જેઠાલાલનો રોલ કરી રહેલા દિલીપ જોશીએ પણ શો છોડવાને લઈને મોટું નિવેદન આપ્યું છે. જેના અટકળો થઈ રહી છે કે તેઓ ગમે ત્યારે શો છોડી શકે છે. જેથી એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે શો પર સંકટના વાદળો છે.

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શો એક ખૂબ જ શાનદાર શો છે. જે છેલ્લા 14 વર્ષથી ચાલી રહ્યો છે અને તેની લોકપ્રિયતા દિવસેને દિવસે વધી રહી છે. જેના કારણે વર્તમાન સમયમાં દરેક જગ્યાએ તેની ચર્ચા થઈ રહી છે. આ શો વિશે વાત કરીએ તો તેને હિટ બનાવવામાં કોઈ એક પાત્રનો હાથ નથી. પરંતુ શોના દરેક પાત્રનો હાથ છે. આ ખૂબ જ મોટું કારણ છે કે શોના તમામ પાત્રોને સમાન મહત્વ આપવામાં આવે છે.

હાલમાં શોમાં બબીતાજીનું પાત્ર ભજવતી મુનમુન દત્તા ચર્ચામાં છે. તમને જણાવી દઈએ કે થોડા દિવસ પહેલા જ મુનમુન દત્તાએ જાતિવાદી નિવેદન આપ્યું હતું. જેના કારણે કોર્ટના નિર્ણય બાદ પોલીસે તેમની ધરપકડ કરી હતી. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે બબીતાજીની છ કલાક સુધી પૂછપરછ કરવામાં આવી હતી. તે પછી મુનમુન દત્તાને જામીન પર છોડવામાં આવી છે.

આ પરથી તમે અંદાજો લગાવી શકો છો કે બબીતાજી કેટલી મુશ્કેલીમાંથી પસાર થઈ રહયા છે. તેની સીધી અસર શો પર પડી છે. જેઠાલાલનું પાત્ર ભજવનાર અભિનેતા આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ ચર્ચામાં છે. તમને જણાવી દઈએ કે હાલમાં જ જેઠાલાલનું પાત્ર ભજવનાર દિલીપ જોશીએ નિવેદન આપ્યું હતું કે તે હવે ફિલ્મોમાં કામ કરવા માંગે છે.

આ સાથે તેણે કહ્યું હતું કે તેને આ શો કરવામાં રસ છે. જે દિવસે તેને શો માં રસ નહી રહે તે દિવસે તે શોને અલવિદા કહેશે. જેઠાલાલના આ નિવેદનથી અટકળો લાગી રહી છે કે તેઓ ટૂંક સમયમાં શોને અલવિદા કહી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.