કિશન ભરવાડની હત્યાના મહિના બાદ સામે આવ્યા તેમના સાસુ, જે કહ્યું તેનાથી તમારું લોહી ઉકળી જશે

Gujarat

ગુજરાતના ધંધુકામાં એક મહિના પેલા ભરબજારે કિશન ભરવાડ નામના યુવકને ગોળીઓથી વીંધી નાખવામાં આવ્યો હતો. આ ઘટનાને સમગ્ર ગુજરાતને હચમચાવી દીધું હતું. સોશિયલ મીડિયામાં વિવાદસ્પદ પોસ્ટ મુકવાને કારણે વિધર્મીઓ દ્વારા કિશન ભરવાડની હત્યા કરવામાં આવી હતી. આ ઘટનાના પડઘા આખા ગુજરાતમાં પડયા હતા.

કિશનના મૃત્યુને એક મહિનો થવા છતાં પરિવારની આંખમાં આંસુ સુકાતા નથી. કિશન ભરવાડના પરિવારને દીકરો ગુમાવ્યાનું દુખ થઇ રહ્યું છે. પરિવારજનો કિશન ભરવાડના મૃત્યુ માટે જવાબદાર લોકોને ક્યારે સજા થશે તેની રાહ જોઈને બેઠા છે. ત્યારે કિશન ભરવાડની હત્યા બાદ પ્રથમવાર તેના સાસુ સામે આવ્યા છે. તેમણે જે કહ્યું તે સાંભળીને તમારું લોહી ઉકળવા લાગશે.

કિશન ભરવાડના સાસુએ કહ્યું અમારા જમાઈના આરોપીને કડકમાં કડક સજા થાય તેવી અમારી માંગ છે. મારી દીકરીએ નાની ઉંમરમાં પતિ ગુમાવ્યો છે. હજુ તો એને સમાજની કઈ સમજણ પણ નથી કે સમાજમાં શું શું હોય. તેની ઉંમર ખુબ નાની છે. હવે એ કોના સહારે જીવશે. કેમ પોતાની જિંદગી પસાર કરશે.

દિકરીએ જન્મતાની સાથે જ પોતાના પિતા ગુમાવ્યા છે. હજુ તો પિતાનો પ્રેમ જોયો પણ નથી એ પેલા પિતાની છત્રછાયા ગુમાવી છે. કિશનને દીકરી ખુબજ વ્હાલી હતી. ભગવાને તેને દીકરી આપી પરંતુ દીકરી જન્મતાની સાથે જ પિતાનું મૃત્યુ થઇ ગયું. અમારી બસ હવે એક જ ઈચ્છા છે અમને જલ્દી ન્યાય મળે. અમારા જમાઈના હત્યારાને કડકમાં કડક સજા મળે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.