આકાશમાંથી ગોળા પડ્યા બાદ આ નવું શું આવ્યું, ગાંધીનગરમાં અડધા કલાક સુધી આકાશમાં ઊડતી રહી એવી વસ્તુ કે લોકો જોતા રહી ગયા

Gujarat

રાજ્યમાં તાજેતરમાં ઘણી અજીબ ઘટનાઓ જોવા મળી છે. થોડા દિવસો પહેલા રાજ્યમાં આકાશમાંથી ગોળા પડવાની ઘટના સામે આવી હતી. જો કે બાદમાં અનુમાન લગાવવામાં આવ્યું હતું કે આ ગોળા કોઈ સેટેલાઈટના ટુકડા હશે. આ દરમિયાન વધુ એક વિચિત્ર ઘટના જોવા મળતા લોકોમાં કુતુહલ સર્જાયું છે.

એક ન્યુઝ ચેનલના અહેવાલ અનુસાર ગાંધીનગરમાં ગત રોજ એક વિચિત્ર પ્લેન ઉડતું જોવા મળ્યું હતું. લગભગ અડધા કલાક સુધી આ પ્લેન આકાશમાં ઉડતું રહ્યું હતું. આ પ્લેનના છેડે એક બેનર બાંધેલું હતું. આ બેટરી સંચાલીત પ્લેન આકાશમાં ઉડતું જોઈ લોકોમાં કુતુહલ સર્જાયું હતું. જો કે આ પ્લેન કર્ણાટક ટુરિઝમનું હોવાનું અનુમાન છે.

ઉલ્લેખની છે કે આ પહેલા પણ ગત થોડા દિવસો પહેલા રાજ્યના ઉમરેઠ વિસ્તારમાં આકાશમાંથી ભારે ભરખમ ગોળા જેવી વસ્તુ પડતા લોકોમાં કુતુહલ મચ્યો હતો. ઉમરેઠના ખાનકૂવા ગામ નજીક ખેતરમાં આ ગોળા પડ્યા હતા. જે બાદ પોલીસ અને એફએસએલની ટિમ ઘટના સ્થળે પહોંચી હતી. જો કે આ ગોળા કોઈ સ્ટેલાઈટના ભાગ હોવાનું અનુમાન લગાવાયું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.