તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શોમાં આ શું થઇ રહ્યું છે, વધુ એક અભિનેતાએ શોને ટાટા બાય બાય કઈ દીધું

Entertaintment

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શો સૌ કોઈનો પ્રિય રહ્યો છે. આ શોના ઘણાં અભિનેતાએ અલવિદા કહી દીધું છે. એવામાં ફરી એકવાર ચાહકોને ઝટકો લાગે તેવા સમાચાર સામે આવ્યા છે. ટૂંક સમયમાં જ આ શોમાં ટપ્પુની ભૂમિકા ભજવતો રાજ અનડકટ શોને અલવિદા કહેશે. રાજ અનડકટે પોતે જ આ વાતનો ખુલાસો કર્યો છે.

TMKOC Actor Amit Bhatt Aka Bapuji Resembles Shah Rukh Khan In THIS Picture  | TMKOC: इस कारण लोग शो के 'बापूजी' की तुलना करते थे Shahrukh Khan से, आप  भी देखें तस्वीर

ભવ્ય ગાંધીએ શોમાં 9 વર્ષ ટપુનું પાત્ર ભજવ્યું હતું. ત્યારબાદ તેણે શોમાંથી વિદાય લીધી. ભવ્યના ગયા પછી રાજ 2017 માં તારક મહેતા શોમાં એન્ટર થયો. જ્યારે હવે રાજ આ શો છોડવા માંગે છે. ચાહકોના મનમાં સવાલ ઉઠી રહ્યા છે કે રાજના શો છોડવા પાછળનું કારણ શું છે? રાજના ગયા પછી ટપુનું પાત્ર કોણ ભજવશે?

Taarak Mehta Ka Ooltah Chashmah, February 21, Preview: Will Tapu propose to  Sonu?

રાજ અનડકટે એક ઈન્ટરવ્યુંમાં તેની સાથે જોડાયેલી વાયરલ ખબરો પર વાત કરી હતી. ઇન્ટરવ્યૂમાં રાજને શો છોડવા પર સવાલ પૂછવામાં આવ્યો હતો. રાજે જવાબ આપતા કહ્યું કે મારા ફેન્સ, મારી ઓડિયન્સ, મારા વેલ વિશર્સ, બધાને ખબર છે કે હું સસ્પેન્સ ક્રિએટ કરવામાં ખુબ હોશિયાર છું. આવાનારા દિવસોમાં હું જે પણ નક્કી કરીશ તે અંગે ફેન્સને જણાવીશ. જ્યારે યોગ્ય સમય આવશે ત્યારે બધાને ખબર પડી જશે.

raj anadkat aka tapu taarak mehta ka ooltah chashmah ko alvida kahenge: 'तारक  मेहता...' के राज अनादकट शो को कहेंगे अलविदा

રાજ અનડકટ ઘણા સમયથી શો છોડવાના નિર્ણય અંગે વિચાર કરી રહ્યો હતો અને તેણે પ્રોડક્શન હાઉસ સાથે વાત પણ કરી હતી. તેમની વચ્ચે આ અંગે વાતચીત પણ થઈ હતી. જ્યારે આ બાબતે રાજને પૂછવામાં આવતું ત્યારે તે વાત ગોળ-ગોળ ફેરવી દેતો. થોડા દિવસો પહેલા જ રાજે પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ પ્રોફાઈલમાં બોલિવુડ સ્ટાર રણવીર સિંહ સાથેનો ફોટો શેર કર્યો હતો. આ ફોટામાં તે રણવીર સિંહની સાથે ખૂબ ખુશ દેખાઈ રહ્યો છે.

Taarak Mehta Ka Ooltah Chashmah's Raj Anadkat fanboys over Ranveer Singh;  Talks about working with him | PINKVILLA

શોમાં ફરી એકની એક્ઝિટથી લોકો શોક થઈ ગયા છે. શો પર ભિડે માસ્ટરનું પાત્ર ભજવી રહેલા મંદાર ચંદવાડકરે રાજ અનડકટના શોને છોડવાની વાત પર જવાબ આપતા કહ્યું હતું કે, આર્ટિસ્ટ તરીકે અમને ખબર નથી કે તેણે શો છોડ્યો છે કે નહી પરંતુ સ્વાસ્થ્ય સંબંધી કેટલીક સમસ્યાઓને લીધે તે છેલ્લા ઘણા દિવસોથી શો માટે શૂટિંગ કરી રહ્યો નથી. મેં તેને ઘણા દિવસોથી સેટ પર જોયો નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published.